• BQT G4VN xin chào tất cả các thành viên của Võ Lâm G4VN. Chúc tất cả các thành viên onl vui vẻ.

Công Thành Chiến Gộp server

Thienkaka

Thành Viên VIP
Để tạo đk cho ae đc giao lưu giải trí cũng như có những trận chiến nảy lửa như tống kim. Công thành hay war bang. Mong ad tạo đkiên xem xét để 2 server kiếm khách vs tam sơn có thể về chung một nhà. Hok có chơi vs mấy bạn đồ hkmp gì đó đâu nha. Mấy bạn vô cmt bậy bạ mình vả cho sấp mặt lờ bây h. Mấy bạn chơi ở tam sơn có chung ý kiến thì tham gia để đưa ra hướng giải quyết tốt nhất cho 2 server nào

Sopcast

Thành Viên VIP
Để tạo đk cho ae đc giao lưu giải trí cũng như có những trận chiến nảy lửa như tống kim. Công thành hay war bang. Mong ad tạo đkiên xem xét để 2 server kiếm khách vs tam sơn có thể về chung một nhà. Hok có chơi vs mấy bạn đồ hkmp gì đó đâu nha. Mấy bạn vô cmt bậy bạ mình vả cho sấp mặt lờ bây h. Mấy bạn chơi ở tam sơn có chung ý kiến thì tham gia để đưa ra hướng giải quyết tốt nhất cho 2 server nào
sv vắng quá nên ko có ai onl diễn đàn hết (!cy)
Mình đại diện cho Tam Sơn đồng ý nha !!!

Em Rửa Bát

Thiếu Nhi
Mình đại diện cho Sever KK . Mình nhất trí và đồng quan điểm ..........Mong sao AMIND cho chuyển qua cho AE chơi ( có thu phí acc chuyển cũng dc ) để tránh tình trạng ai đó đang cày tiền cả mấy trăm acc.