• BQT G4VN xin chào tất cả các thành viên của Võ Lâm G4VN. Chúc tất cả các thành viên onl vui vẻ.

Võ Lâm bán 1 số đồ VĐ!

TheLast

Thiếu Nhi
ủa 6kx ko gd trong game dc hay sao mà phải lập mod nhỉ, bộ = vnđ hya sao m bị ngáo à???
Lập mod gd cho an toàn bạn , nếu phí bằng vnd thì mình chịu . Quan trọng 6kx phải có luôn vũ khí kỵ binh . Thì mới mua acc đánh đám người ta được chứ . Bạn cứ lậy mod , tiền bạc để mình lo . OK nhanh đi bạn để mình còn cào thẻ lấy xu nữa ban ơi .

gaquay

Thiếu Nhi
Lập mod gd cho an toàn bạn , nếu phí bằng vnd thì mình chịu . Quan trọng 6kx phải có luôn vũ khí kỵ binh . Thì mới mua acc đánh đám người ta được chứ . Bạn cứ lậy mod , tiền bạc để mình lo . OK nhanh đi bạn để mình còn cào thẻ lấy xu nữa ban ơi .
ok bạn! gd nhanh có xu mình mua sét HKMP khác nhé, đặt hàng người ta rùi đấy bạn!

TheLast

Thiếu Nhi
6kx sét đồ đang rao cộng với vũ khi kỵ binh luôn đó . Cái tui cần là nguyên cái sét thằng sầu lúc nó bán cho you

TheLast

Thiếu Nhi
Thì cứ lập mod đi , team đỏ vô , giũ đồ trước trước không ai mất mác gì đâu mà sợ . Thì lập mod kêu team đỏ vô đi

gaquay

Thiếu Nhi
Thì cứ lập mod đi , team đỏ vô , giũ đồ trước trước không ai mất mác gì đâu mà sợ . Thì lập mod kêu team đỏ vô đi
ko có xu kiu đưa đồ mod định làm mất time nhua à, định troll nhau à, next đi nhé :D

TheLast

Thiếu Nhi
Có bán hay không thì bảo ? lập mod cho team đỏ vô đi , nó giũ đồ thì không có mất đâu ? Cứ yên tâm , đâu phải tôi giũ đồ đâu mà sợ , tôi có hủy dg thì đồ nó cũng trả cho ban mà

gaquay

Thiếu Nhi
nhìn xem mod nó có onl ko, vô game gd mắt thấy ai lừa đảo dc ông hay sao, hay sợ t biết trong game ông là ai à?

TheLast

Thiếu Nhi
Có acc nào trong game đâu mà gd ? . Phải sắm đồ xong mới tiến hành mua acc chứ ? Cái acc 1 kich , ông phá rồi có mua được đâu ? Nghe nói acc 1 kich thằng sầu nó không bán nữa . Nếu không có team đỏ online gio này thì mai mình gd được không ?

gaquay

Thiếu Nhi
Có acc nào trong game đâu mà gd ? . Phải sắm đồ xong mới tiến hành mua acc chứ ? Cái acc 1 kich , ông phá rồi có mua được đâu ? Nghe nói acc 1 kich thằng sầu nó không bán nữa . Nếu không có team đỏ online gio này thì mai mình gd được không ?
t đang cần gấp mua sét đồ khác, vậy thôi để t rao đổi đồ lun cho nhanh, ông mất tiem quá, chán!

TheLast

Thiếu Nhi
t đang cần gấp mua sét đồ khác, vậy thôi để t rao đổi đồ lun cho nhanh, ông mất tiem quá, chán!
Sàm , không có ý định bán thì xoá mẹ cái topic này cho rồi . Tao có ý định mua mà thấy mày tàu lao qua đi ?

gaquay

Thiếu Nhi
Sàm , không có ý định bán thì xoá mẹ cái topic này cho rồi . Tao có ý định mua mà thấy mày tàu lao qua đi ?
mày bị ngáo hả, tao kiu vô game gd m ko chịu, m đòi kiu admin thì admin ko onl, tao cũng đéo biết m có xu hay ko hay thể loại sang mõm, đkm vô game gd mà sợ lừa đảo thì thua, hay m muốn tao đưa sét đồ cho m trước hả :D:D:D

TheLast

Thiếu Nhi
acc con không có chơi , thì làm gì có xu , ngay lúc này , Nếu team đỏ trung gian giũ đồ xong bên ban ,thì lúc đó vào thẻ trong vòng 1 nốt nhạc . Bên đây có thiện y mua bạn cứ yên tâm . Chỉ sợ bên kia thôi , . Nếu team đỏ nói câu đã giũ đồ bên bán xong , thì bên mua , chuyển khoản hay cào thẻ chỉ trong 1 nốt nhạc bạn cứ yên tâm

gaquay

Thiếu Nhi
acc con không có chơi , thì làm gì có xu , ngay lúc này , Nếu team đỏ trung gian giũ đồ xong bên ban ,thì lúc đó vào thẻ trong vòng 1 nốt nhạc . Bên đây có thiện y mua bạn cứ yên tâm . Chỉ sợ bên kia thôi , . Nếu team đỏ nói câu đã giũ đồ bên bán xong , thì bên mua , chuyển khoản hay cào thẻ chỉ trong 1 nốt nhạc bạn cứ yên tâm
thằng này đúng xạo quần, hẹn 8h mà chờ nó tới gần 9h nó mất tiu, thôi m next nhẹ dùm tao cái, vô game rao mua đồ khác đi, từ nay đừng phiền t nữa nhé, end mày ở đây!